เริ่มก่อนเลยว่าหน้าร้านนี่คืออากาศจะร้อนมากที่เมืองไทย ทางร้านเกรสแนะนำเลยว่าให้ใส่จิวเวลรี่ทองแท้จะดีกว่าค่ะ เหงื่อออกงานก็จะไม่ดำ และ ทำให้ตัวคุณเขียวด้วย
แต่คอลเลคชั่นที่แนะนำก็ต้องนี้เลยค่ะ "Four Leaf Clovers" หรือใบโคลเวอร์สี่แฉกสุดฮิตจากฝั่งตะวันตกเลยค่ะ
![](https://static.wixstatic.com/media/fc08db_4542e780ab294ec08f309f9f5626cfab~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_221,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/fc08db_4542e780ab294ec08f309f9f5626cfab~mv2.jpg)
ซึ่งขอบอกเลยค่ะว่าลุคนี้คือ perfect สุด ๆ ไปแบบสร้อยทองแนวมินิมอลไม่เยอะก้บชุดเดรสสุด flowy มันเข้ากันอย่างลงตัวจริง ๆ ค่ะ
คือแบบ...ลูกคุณหนูเขาแต่งกันแบบนี้ นี่เอง!!!!
ที่นี่เราดูดีเทลของแต่ละชิ้นกันดีกว่าค่ะ ในแกลลอรี่ถัดไป
ชิ้นแรกคือต่างหูห่วงทองแท้แบบมีห้อยจี้ใบโคลเวอร์สุดคิวท์ไปเลยค่ะ อันนี้คือบอกเลยว่าต้องมี 🔥🥰🔥
![](https://static.wixstatic.com/media/fc08db_91563d8400174c078dd26b099d1dc0df~mv2.png/v1/fill/w_99,h_99,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/fc08db_91563d8400174c078dd26b099d1dc0df~mv2.png)
ชิ้นที่สองนี่บอกแล้วว่าน้องลิซ่า Lisa Blackpink เป็นคนทำให้ฮิตเลยค่ะต้องยอมรับ ดีไซน์จี้แหวนเล็ก ๆ น่ารักใส่กับสร้อยสุดชิคก็คือสุดเลยค่ะ
![](https://static.wixstatic.com/media/fc08db_523acc38ce914f309332509526c38030~mv2.png/v1/fill/w_49,h_49,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/fc08db_523acc38ce914f309332509526c38030~mv2.png)
ชิ้นที่สามที่ต้องมีไว้ใส่ติดตัวคือนี้เลยค่ะ สร้อยคอพร้อมตัวจี้เล็ก ๆ สุดมินมอล ดีไซน์แบบง่าย ๆ ไม่เยอะไว้ใส่ติดตัวกันได้ตลอดเลยค่ะ
![](https://static.wixstatic.com/media/fc08db_06616a5f8fff4311b9029f0744058691~mv2.png/v1/fill/w_49,h_49,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/fc08db_06616a5f8fff4311b9029f0744058691~mv2.png)